PDA

View Full Version : in tui nilon cho các shop thời trang



vpchothuevp
03-26-2012, 05:21 PM
SX các loại mác dệt ,mác satin, các loại mác trường mác phủ hiệu...với công nghệ cắt viền siêu âm đảm bảo không gây ngứa cho người sử dụng
-Cơ sở chuyên sản xuất và in các loại túi nilon chất liệu HD PE PP OPP….
-SX các loại túi giấy túi hộp ,phong bì ,tiêu đề thư,carvisit ,tờ rơi bằng công nghệ in opset nhiều màu
Nếu các bạn có nhu cầu sử dụng các sản phẩm trên hãy liên lạc với chúng tôi để được tư vấn và thiết kế miễn phí tận nơi.
ĐC: Khu công nghiệp An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội
Email: intheukhanhanh@gmail.com
Hotline: 0948 246 059(Mr Khánh)

Halong Bay Cruise: Ginger Cruise (http://asiatraveladvisor.com/cruises/26/luxury-cruise/HLGinger/halong-bay-cruise-ginger-cruise.html)

Halong Bay Cruise: Paradise Luxury Cruise (http://asiatraveladvisor.com/cruises/26/luxury-cruise/HLParadise/halong-bay-cruise-paradise-luxury-cruise.html)

Halong Bay Cruise: Indochina Sails (http://asiatraveladvisor.com/cruises/26/luxury-cruise/HLIndochina/halong-bay-cruise-indochina-sails.html)



Halong Bay Cruise: Valentine Cruise (http://asiatraveladvisor.com/cruises/26/luxury-cruise/HLValentine/halong-bay-cruise-valentine-cruise.html)

Halong Bay Cruise: Bhaya Classic Cruise (http://asiatraveladvisor.com/cruises/26/luxury-cruise/HLBhaya/halong-bay-cruise-bhaya-classic-cruise.html)

Halong Bay Cruise: Jasmine Cruise (http://asiatraveladvisor.com/cruises/26/luxury-cruise/HLJasmine/halong-bay-cruise-jasmine-cruise.html)

Halong Bay Cruise: Emeraude Classic (http://asiatraveladvisor.com/cruises/26/luxury-cruise/HLEmeraude/halong-bay-cruise-emeraude-classic.html)



| Thailand Tours (http://asiatraveladvisor.com/tours/88/thailand-tours.html) | Cambodia Tours (http://asiatraveladvisor.com/tours/76/cambodia-tours.html)| Laos Tours (http://asiatraveladvisor.com/tours/67/laos-tours.html) | Vietnam Tours (http://asiatraveladvisor.com/tours/50/vietnam-tours.html)r.com/tours/101/china-tours.html">China Tours | Myanmar Tours (http://asiatraveladvisor.com/tours/94/myanmar-tours.html)| Multi Country Tours (http://asiatraveladvisor.com/tours/109/multi-country-tours.html) | Indonesia Tours (http://asiatraveladvisor.com/tours/106/indonesia-tours.html) |Halong Bay Cruise (http://asiatraveladvisor.com/cruises/vietnam-cruises/halongbay/halong-bay.html) | Mekong Delta River (http://asiatraveladvisor.com/cruises/vietnam-cruises/mekong/mekong-delta.html) |